ALONE

-

U-Kiss

Sáng tác: Đang cập nhật | Album: Inside Of Me (Japanese) | Thể loại: Hàn Quốc, Pop / Ballad, Nhật Bản, Pop / Ballad | Lượt nghe:

Hiện chưa có lời bài hát.

Bài hát ALONE do nhạc sĩ Đang cập nhật sáng tác, trình bày bởi ca sĩ U-Kiss thuộc thể loại Han Quoc, Pop / Ballad, Nhat Ban, Pop / Ballad

Bạn có thể cài đặt nhạc chờ (mạng mobifone, vinaphone, viettel), tải nhạc chuông, set nhạc nền Zing Me ca khúc ALONE - U-Kiss ngay trên Zing Mp3. Nâng cấp tài khoản lên Zing VIP để tải nhạc chất lượng cao, lossless.

Đóng góp lời bài hát tại đây.

U-Kiss

U-Kiss U-Kiss

Tên thật: U-Kiss

Ngày sinh: 28/8/ - Quốc gia: South Korea

Tên thật: Woo Sung Hyun
Ngày sinh: 25/11/1991
Chiều cao: 181 cm
Cân nặng: 56kg
Nhóm máu: O
Gia đình: Bố, mẹ, chị gái
Vị trí trong nhóm: Hát chính
Sở thích: nghe nhạc, đọc sách
- Là thành viên cũ của Xing, rất thân với Kibum
- Đã từng sống ở California nên Kevin rất thông thạo tiếng Anh

Tên thật: Shin Dong Ho
Ngày sinh: 29/6/1994
Chiều cao: 178 cm
Cân nặng: 60kg
Nhóm máu: B
Gia đình: Bố, mẹ, anh trai
Vị trí trong nhóm: Rapper
Sở thích: nghe nhạc, thể thao
- Là maknae (thành viên trẻ nhất) của nhóm
- Dong Ho là người Hàn Quốc, nhưng sinh ra và lớn lên ở TrungQuốc nên giỏi tiếng Trung.
Ki Bum 기 범 (ex-mem)

Tên thật: Kim Ki Bum
Ngày sinh: 29/12/1990
Chiều cao: 179 cm
Cân nặng: 65kg
Nhóm máu: O
Gia đình: Bố, mẹ, anh trai
Vị trí trong nhóm: Hát chính
Sở thích: Nghe nhạc, tập thể hình, chơi máy tính
- Là thành viên của của Xing thuộc Xing Ent. với nghệ danh Marumir cùng với Kevin
- Em trai của Kim Hyung Joon nhóm SS501
- Có thể nói trôi chảy tiếng Nhật

Eli (일 라이)
Tên thật: Kim Kyoung Jae
Ngày sinh: 13/3/1991
Chiều cao: 180 cm
Cân nặng: 68kg
Nhóm máu: O
Gia đình: Bố, mẹ, chị và em gái
Vị trí trong nhóm: Rapper
Sở thích: nghe nhạc, chơi máy tính, xem phim
- Eli sinh ra Mỹ rồi đến Trung Quốc học, vì thế anh có thể nói trôi chảy tiếng Anh và Trung.
- Đã học Kung Fu và Taekwondo 12 năm.
-Rất thích Yoon Eun Hae ^^

Ale xander 알 렉산더 (ex-mem)
Tên thật: Alexander Lee Eusebio
Ngày sinh: 29/7/1988
Ch iều cao: 182 cm
Cân nặng: 63kg
Nhóm máu: O
Gia đình: Bố, mẹ và chị
Vị trí trong nhóm: Rapper
Sở thích: Nghe nhạc, xem phim, chụp ảnh
- Có thể nói được 7 thứ tiếng: Tiếng Hàn, Anh, Nhật, Trung, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Pháp.
- Alexander là người Macao lai Hàn. Bố anh là người Hồng Kông, còn mẹ là người Hàn Quốc.
- Khi còn nhỏ, Alex sống ở Macao và H ồng Kông, sau đó đến Mĩ. Do đó, anh đã học được nhiều ngôn ngữ ngay từ khi còn nhỏ. Còn 2 ngôn ngữ là Nhật và Pháp, Alex đã học từ chị gái của mình.

Soo Hyun 수 현
Leader của nhóm
Tên thật: Shin Soo Hyun
Ngày sinh: 11/3/1989
Chiều cao: 181 cm
Cân nặng: 69 kg
Nhóm máu: A
Gia đình: Bố, mẹ, chị và em gái
Vị trí trong nhóm: Hát chính
Sở thích: Nghe nhạc, tập thể hình, chơi máy tính
- Đã từng là trainee của JYP

Ki Sub 기 섭
Tên thật: Lee Ki Seob
Ngày sinh: 17/1/1991
Chiều cao: 181 cm
Cân nặng: 64 kg
Nhóm máu: A
Gia đình: Bố, mẹ, chị
Vị trí trong nhóm:dancer
- Là thành viên thứ 7 vừa được thêm vào của U-kiss

AJ (에이제이)
*Real Name: Kim Jae-Seop (김재섭)
*Birth date: 1991.06.04
*Blood Type : A
*Height : 183 cm
*Weight : 68 kg
*Education : Korea Kent Foreign School
*Debut : 2005 (with PARAN)
*Hobbies : Computer game, travel
*Talents: Piano
*Religion : Buddhism

Hoon (훈)

*Name: Hoon (훈)
*Real Name: Yeo HoonMin (여훈민)
*Birthdate: 16th August, 1991
*Weight: 67 kg
*Height: 181cm
*Debuted in 2009 as a ballad singer.

*Experience :

Pure & Love (EP) - 2009.09.09
Beginning (Digital Single) - 2010.05.07

Nhóm nhạc thuộc công ty NH Media, fanclub là KISS Me. U-KISS có nghĩa là Ubiquitous Korean International/Idol Super Stars (Những thần tượng đa quốc gia nổi tiếng ở khắp mọi nơi). Debut ngày 28/08/2008 ban đầu với 6 thành viên: Soohyun, Kevin, Eli, Alexander, Kibum và Dongho. Album đầu tay New Generation - MV Not Young. Nhóm đã sang VN vào ngày 28/10/2008 cùng với SNSD trong chương trình Korean - Vietnam Friendship Festival của đài Arirang. Năm 2009, nhóm comeback với hit Man Man Ha Ni đồng thời ra mắt thành viên mới Kiseop. Hoạt động đến đầu năm 2011, 2 thành viên Alexander và Kibum bất ngờ rời khỏi nhóm với lý do cá nhân. Tháng 3 - 2011, U-KISS comeback với album Brand New KISS cùng với 2 thành viên mới Hoon và AJ. Hiện nay U-KISS đang hoạt động tốt ở 2 quốc gia Hàn Quốc và Nhật Bản.

Xem toàn bộ | Đóng góp

Nghệ sĩ tương tự

EXO

EXO

Bình luận

Chỉ chấp nhận bình luận bằng tiếng Việt có dấu, những bình luận sai qui định sẽ bị xóa.

Bình luận Nhấn Shift + Enter để xuống dòng. Bình luận phải dài hơn 50 ký tự. 0 ký tự