B1A4

Hey Girl

-
Aggregate Rating Schema 4.2/5 (85%) 840 votes
Thích 0

Phản hồi cho bài hát này (Report this song)

Vui lòng chọn cụ thể các mục bên dưới để thông báo cho Zing Mp3 biết vấn dề bạn gặp phải đối với bài hát này.
Để thông báo vi phạm bản quyền, vui lòng click vào đây (To file a copyright infringement notification, please click here)

Gửi

Thêm vào playlist

Bạn có thể tải trực tiếp bài hát này về thiết bị bằng cách dùng ứng dụng Zing Mp3 để quét mã QR này.

Hey Girl
Hey Girl
phiên bản 1/1
Đóng góp: mp3

oh jebal hanbeon mannajwoyo ullallalla
ttwineun gaseum nan eojjeona
dareun namjawa nan dal rallallalla jeongmal dalla

neomu joha neomu joha eotteokhae
molla molla molla molla eotteokhae
ije geuman nareul sarang hallae
hal mari eobseo jyeosseo nan neol cheom bon sungan
ttak beoreojin ipsul OK cheotnune nan ai yayaya
nae style iya jeongmal neon nae style iya eojjeom geureoke nae mame ssok deuni

eotteon namjal johahalkka namjachingun isseulkka sujubeuncheok mareulgeolkka seksi hage bolkka
gominkkeute keun mam meokgo neol bon geusungan dareun namjawa neon utgoisseo

naneun naneun eotteokhae jeongmallo naneun naneun eotteokhae
cheot nune banhan ireongibun cheominde nan no no no no

oh jebal hanbeon mannajwoyo ullallalla
ttwineun gaseum nan eojjeona
dareun namjawa nan dal rallallalla jeongmal dalla

neomu joha neomu joha eotteokhae
molla molla molla molla eotteokhae
ije geuman nareul sarang hallae

ye~eoo na wae irae nugungal johahanabwa ireon gibun cheominde na isanghangabwa
niga jigeum geudaero ttak isseo jwosseum jokesseo ni nuni naman barabwasseum jokesseo
haruharu ni saenggak hagi himdeureo niga ttan saram bol ttae mada jeongmal jukgesseo
geunyang pyeonhage jinae ani gakkawo jigosipeo naege jomdeo teukbyeolhan sarami doegosipeo baby

B1A4

Một nhóm nhạc mới đã xuất hiện qua những nét mới lạ độc đáo. "B1A4" là tên của nhóm đã được giới thiệu trên mạng qua bộ truyên tranh trực tuyến hay còn gọi là "webtoon". Ra mắt với 5 thành viên gồm Jin Young (leader), Baro (rapper), San Deul (main vocalist), Gongchan (maknae)... Xem toàn bộ

Một nhóm nhạc mới đã xuất hiện qua những nét mới lạ độc đáo. "B1A4" là tên của nhóm đã được giới thiệu trên mạng qua bộ truyên tranh trực tuyến hay còn gọi là "webtoon". Ra mắt với 5 thành viên gồm Jin Young (leader), Baro (rapper), San Deul (main vocalist), Gongchan (maknae) và CNU (vocal) dưới trướng của WM Entertaiment. "Let's Fly" là album ra mắt của nhóm với "O.K" là ca khúc chủ đề.

Họ vừa mới phát hành Mini Album thứ 2 'It B1A4' .
Ca khúc chủ đề có tên “Beautiful Target“, và đánh dấu sự tiến bộ về giọng hát của các chàng trai, trong khi vẫn giữ được hình ảnh ‘chàng trai ngọt ngào’ đánh cắp trái tim các nuna.

Jung Jin Young (정진영)
Position: Vocals, Leader
Birthyear: 18 November 1991
Height: 178cm
Weight: 59kg
Skills: Song writing, singing, acting

CNU
Real Name: Shin Dong Woo (신동우)
Position: Vocals, Rap
Blood Type: A
Birthday: 16 June 1991
Height: 182cm
Weight: 64kg

Sandeul
Real Name: Lee Jung Hwan (이정환)
Position: Main Vocal
Birthyear: 20 March 1992
Blood Type: A
Height: 178cm
Weight: 62kg

Baro
Real Name: Cha Shin Woo (차신우)
Position: Rapper
Birthyear: 5 September 1992
Blood Type: B
Height: 178cm
Weight: 63kg

Gongchan
Real Name: Gong Chan Shik (공찬식)
Position: Vocals, Maknae (Youngest)
Birthday: 14 August 1993
Blood Type: A
Height: 181cm
Weight: 60kg

B1 ♥ B1A4

Nghệ sĩ liên quan

Nghệ sĩ Bruno Mars

Bruno Mars

0 quan tâm
Nghệ sĩ Khởi My

Khởi My

0 quan tâm
Nghệ sĩ Trung Quân Idol

Trung Quân Idol

0 quan tâm
Nghệ sĩ Emily

Emily

0 quan tâm
Nghệ sĩ One Direction

One Direction

0 quan tâm
Rút gọn

Bình luận ()

Đăng bình luận trên Facebook

  • Xóa bình luận

Đăng nhập

360p

480p

720p

1080p

128 kbps

320 kbps

Lossless

Zalo
Về phiên bản cũ Góp ý / Báo lỗi