Electric Boy

-

KARA

Thể loại: Hàn Quốc, Electronic / Dance, Nhật Bản, Pop / Dance | Lượt xem:

SauPhiên bản 1/3

Lời bài hát Electric Boy

Đóng góp: E-e-electric boy
Taikutsu nano sokora hen no
Renai Nantte No thank you
Shigeki motome kuridasou go!
Friday night konya wa come on break it out
Kokoro no hibana ga burning burning up oh
Mesen wa utage ni speed it speed it up yeah oh
Iki dekinai hodo kissing kissing you uh oh
Mousou shichau hodo missing missing you no

Electric boy shibiresasete yo
Watashi do it do it do it do it tomenaide
Electric boy yowasete music
Kono mama do it do it do it do it all night long
Eh oh eh oh eh oh eh oh eh oh
Eh oh eh oh eh oh eh oh Electric boy(x2)

Electric b-b-boy
Tokubetsu nano anata dake wa
Hanaretakunai
A sobi honki soutai misete go go
One night love iin jyanai
Make me wanna dance
Kanden shichau yo burning burning up
Yakedo suru mae ni speed it speed it up
Dakeshimete hoshii hurting hurting you uh oh
Onaji kimochi nara kiss me kiss me good now

Electric boy wasuresasete yo
Subete wo do it do it do it do it ima deka wa
Electric boy tobashite DJ
Onegai do it do it do it do it all night long
Eh oh eh oh eh oh eh oh eh oh
Eh oh eh oh eh oh eh oh Electric boy(x2)

Electric boy ai wa ryuusei
Karadajyuu wo kakemeguru no


Electric boy shibiresasete yo
Watashi do it do it do it do it tomenaide
Electric boy yowasete music
Kono mama do it do it do it do it all night long

Electric boy wasuresasete yo
Subete wo do it do it do it do it ima deka wa
Electric boy tobashite DJ
Onegai do it do it do it do it all night long

Bài hát Electric Boy do nhạc sĩ Đang cập nhật sáng tác, trình bày bởi ca sĩ KARA thuộc thể loại

Bạn có thể cài đặt nhạc chờ (mạng mobifone, vinaphone, viettel), tải nhạc chuông, set nhạc nền Zing Me ca khúc Electric Boy - KARA ngay trên Zing Mp3. Nâng cấp tài khoản lên Zing VIP để tải nhạc chất lượng cao, lossless.

Xem toàn bộ Chức năng đóng góp lyric cho bài hát này tạm khóa.

KARA

KARA KARA

Tên thật: KARA

Ngày sinh: 2007 - Quốc gia: South Korea

Công ty đại diện: Daesung Entertainment

Kara là một nhóm nhạc nữ đến từ Hàn Quốc. Nhóm nhạc này thuộc sự quản lý của công ty giải trí Daesung Entertainment (DSP). Kara có nghĩa là giai điệu ngọt ngào theo tiếng Hi Lạp. Kamilia (Kara + Familia) là tên fanclub của nhóm nhạc này.

Kara xuất hiện đầu tiên trong nền công nghiệp giải trí Hàn Quốc vào tháng 3/2007 với sự ra mắt của album The First Blooming. Album này được quảng bá rộng rãi đến cuối mùa hè năm 2007. Album này là sự kết hợp của nhiều thể loại âm nhạc khác nhau bao gồm funk, hip-hop, dance và pop. Âm nhạc của Kara không quá phức tạp và giúp thể hiện rõ khả năng hát và nhảy của từng thành viên.

Vì có sự tương đồng với nhóm nhạc Fin.K.L và sự thật là cả 2 nhóm nhạc này đều dưới sự quản lý của công ty Daesung Entertainment , nên Kara và Fin.K.L thường bị đem ra so sánh với nhau; trước sự việc này, nhóm Kara khẳng định rằng họ sẽ cố gắng làm việc chăm chỉ để xóa bỏ sự so sánh đó.

Vào tháng 3/2008, Kara dự định ra mắt album thứ hai của nhóm. Tuy nhiên, thành viên Kim Sunghee đã bất ngờ rời khỏi nhóm vì sức ép từ phía ba mẹ, Kim Sunghee được gia đình đồng ý cho tham gia vào nhóm Kara với điều kiện cô vẫn phải đảm bảo tốt việc học hành của mình. Và việc Kim Sunghee thi trượt đại học đã dẫn tới việc cô buộc phải rời khỏi nhóm. Trước sự việc này, công ty quản lý DSP đã thông báo hoãn việc phát hành album thứ 2 của nhóm và thay thế bằng một mini-album vào tháng 5 vừa qua; ngòai ra hai thành viên mới đã gia nhập vào nhóm thông qua cuộc tuyển chọn trên toàn quốc của kênh truyền hình âm nhạc M.Net.

Hai thành viên mới của nhóm là Goo Hara và Kang Ji-young; và Kara đã trở lại nền công nghiệp giải trí Hàn Quốc vào ngày 24/7/2008.
Albums: "The First Blooming" phát hành 29-3-2007
"Revolution" phát hành 30-7-2009
Singles:"I-Musician" 4-6-2009, "We're With You","We're With You", "2Me" 31-8-2010
Giải thưởng:
M.net Asian Music Awards: Best Dance
Melon Music Awards: 2009 Top Ten Award
Năm 2010 - 16th Korean Entertainment Arts Awards: Best Female Singer
~ Tên thật: Park Gyu Ri
~ Biệt danh : Gyu Leader [trưởng nhóm Gyu], Gyul Omma [Omma Quýt]
~ Sinh nhật : 1988.05.21
~ Nhóm máu : AB
~ Gia đình : Ba mẹ (mẹ là chuyên viên lồng tiếng phim họat hình, Park Sohyun), 2 chú cún Nadia & Jyangi.
Họ tên: Koo Ha Ra
• Vị trí: Sub Vocal , nhảy chính
• Sinh nhật: 13/1/1991 (tuổi17)
• Học vấn: Trường trung học Seoul Girls High School
Tên: 한승연 Han Seung Yeon
Nickname: Ham, Hamster, Choding

Vị trí: Vocals
Vai trò trong KARA: Người lớn tuổi thứ hai/small sister
D.O.B: July 24, 1988
nhóm máu A
chiều cao: 160cm
Cỡ giày: US Womans size 6 (Korean size: 235mm)
Màu sắc yêu thích: Pink
Món ăn yêu thích: BuDae Soup/Steam pot
công việc đánh giá cao nhất: tất cả về âm nhạc
ame: 정니콜 Jung Nicole
Nickname: Maknae (youngest)(and to fans, still! lol~), Yongjoo
Position: Vocals, Rapper
Role in KARA: Youngest
Date of birth: October 7, 1991
Blood Type: A
Height: 164cm
Tên: Kang Ji Young
Ngày sinh: 18 - 1 - 1994
Nền giáo dục: Hiện đang học trừơng trung học Kwanghee năm thứ 3

Xem toàn bộ | Đóng góp

Nghệ sĩ tương tự

EXO

EXO

Bình luận

Chỉ chấp nhận bình luận bằng tiếng Việt có dấu, những bình luận sai qui định sẽ bị xóa.

Bình luận Nhấn Shift + Enter để xuống dòng. Bình luận phải dài hơn 50 ký tự. 0 ký tự